| hausa
Labaranmu Na Yau, 16 ga Oktoban 2025
04:36
04:36
Afirka
Labaranmu Na Yau, 16 ga Oktoban 2025
Hukumar Kwastam ta Nijeriya ta kama fatun jakuna da aka yi yunƙurin fasa-ƙaurinsu zuwa China sannan za a ji cewa gwamnatin Nijar ta sake gwangwaje jami'an tsaron ƙasar da sabbin kayayyakin aiki na zamani
16 Oktoba 2025
  • Ƙungiyar AU ta dakatar da Madagascar daga cikinta sakamakon juyin mulki a ƙasar

  • Shugaban Ukraine Zelenskyy ya ce ganawa da Trump za ta iya kawo ƙarshen yaƙi da Rasha

  • Dubban masu amfani da YouTube a Amurka da wasu sassan duniya sun fuskanci katsewar manhajar

Akwai Ƙari Don Sauraro
Labaranmu Na Yau, 15 ga Oktoban 2025
Abin da ya sa jam'iyyar PDP ta mika wa kudancin Nijeriya takarar shugaban kasa a zaben 2027
Me sunanka ke cewa game da ƙaddararka?
Shin, kun san cewa Amurka tana da cibiyoyi da sansanonin soji birjik a yankin Gabas ta Tsakiya?
Illolin kafofin soshiyal midiya ga lafiyar kwakwalwarmu
Sauyin yanayi, yawan amfani da mutane
Mahaifar Gahwa: Al’adar Gahwan Habasha
Masana’antun Fasaha
A Sai Da Rai A Nemo Suna- Wasan zamiya kan dusar kankara a Erciyes
A Sai Da Rai A Nemo Suna - Wasan dirowa da lema daga sararin sama a Fethiye